Springflavor.9forum.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hát vang rằng em iu anh

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bình yên là hạnh phúc

Go down 
Tác giảThông điệp
cophuthuynho_17lv
Lười biếng
Lười biếng
cophuthuynho_17lv

Nữ

Bình yên là hạnh phúc Empty
Bài gửiTiêu đề: Bình yên là hạnh phúc   Bình yên là hạnh phúc I_icon_minitimeMon Feb 02, 2009 6:34 pm

Mưa rơi đây rồi Em thích mưa lắm...em thích đi dưới mưa . Sẽ chẳng ai thấy được em khóc . Sẽ chẳng ai thấy được nước mắt em đang rơi . Chỉ có con bé đi trong mưa .Em thích mưa rơi thật to...thật to. Để gọi tên anh mà không ai nghe thấy . Để nhớ thương anh mà chẳng ai hay . Mưa rơi giấu kín tâm hồn em . Mưa mềm lắm , mát lắm , mưa rất nhẹ , rất nhẹ ngàng thấm vào tim , mưa rơi , mưa đến , mang anh đến bên em , anh đến bên em cùng với mưa , rất nhẹ nhàng , rất ngọt ngào...nhưng lạnh ngắt và quá nhanh ..
Em không đuổi kịp . Anh đến và đi như mưa rơi ngày ấy , đến bên em khi mưa ngừng rơi , làm dịu mát tâm hồn em bằng nụ cười ấy , nụ cười ấm áp như mưa . Anh đến rồi lại đi . Bỏ em lại với mưa , một mình em trong mưa . Một mình em khóc trong mưa . Một mình em gửi thương nhớ vào mưa . Mưa có phải nước mắt không hả anh
Không mang chút lệ buồn trên mắt hòa với mưa . Sẽ không còn mữa , không còn lệ buồn trên mắt em . Thế mà sao đi trong mưa , mắt em vẫn ướt , vẫn đau , vẫn cay Em không khóc , không phải nước mắt của em đâu anh , là nước mưa đấy . Em đã hứa rồi mà , em sẽ không khóc vì anh đâu ,không khóc vì anh thêm 1 lần nào nữa Mưa mang những rắc rối di thật xa . Để lòng em được bình yên , thanh thản . Bình yên sao mà buồn đến vậy Thanh thản mà vẫn thấy nhói đau . Em không trách anh đâu . cũng không giận hờn gì anh hết . Chỉ trách em quá ngốc nghếch , đã trót yêu anh quá nhiều . Sao mưa lại mang anh đến , sao lại mang anh đến rồi lại cuốn anh đi
Sao chẳng để anh ở lại bên em ? vì sao hả mưa
Lạnh , lạnh lắm , buốt lắm . Con tim cũng lạnh , từ từ đóng băng . Nghe em nói nè anh , 1 lời thôi , chỉ 1 lời duy nhất : Em sẽ không yêu anh nữa đâu , sẽ chẳng yêu anh thêm 1 lần nào nữa , không nhớ mong , không đợi chờ , không lo lắng cho anh thêm 1 chút nào nữa . Em sẽ chỉ sống vì em thôi . Sẽ không còn anh trong cuộc đời này nữa . Em sẽ đi tìm hạnh phúc cho riêng mình . Em thầm mong rằng mưa sẽ mang đi hết những kỷ niệm về anh , để chỉ còn em thôi , chỉ còn mình em đi dưới mưa . Sẽ chỉ còn nụ cười trên môi , sẽ không còn nước mắt ...
Em hứa đây : Em sẽ không bao giờ khóc nữa ..
Em hứa đây : Nỗi đau này , yêu thương này , tất cả là quá khứ . Em gửi vào mưa mang nó đi thật xa ...
Em chạy trốn ?
Vâng ! Em đang chạy trốn đấy! Nhưng như thế thì đã sao chứ ? Em không dũng cảm cũng chả mạnh mẽ . Chỉ còn biết chạy trốn thôi anh .
Cho em một chút bình yên nhé ..Một chút dịu ngọt để mình em lại hát trong Mưa ...!

Bình yên là hạnh phúc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong Bình Yên Về Cho Anh - Thu Thuỷ
» Mong bình yên về cho anh_ Thu Thuỷ ft Lương Bằng Quang