Springflavor.9forum.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hát vang rằng em iu anh

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

trái tim yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
cophuthuynho_17lv
Lười biếng
Lười biếng
cophuthuynho_17lv

Nữ

trái tim yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: trái tim yêu   trái tim yêu I_icon_minitimeMon Feb 02, 2009 6:08 pm

.........*.*.*..............*.*.*................* .*.*..............*.*.*.......
....*.*........*.*...*.*.........*.*.......*.*.... ....*.*...*.*........*.*...
...*.*..............*...............*.*.....*.*... ...........*..............*.*.
......*.*........Me............*.*...........*.*.. .......You............ *.*
.........*.*..................*.*................. .*.*...................*.*...
...............*.* . * . *.*...........................*.* . * . *.*.........
.....................*.*.......................... .. ............*.*...................
cophuthuynho_17lv
Lười biếng
Lười biếng
cophuthuynho_17lv

Nữ

trái tim yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: trái tim yêu   trái tim yêu I_icon_minitimeMon Feb 02, 2009 6:22 pm

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sôngBao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạcBao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành Bao nhiêu lời nói dối mới làm anh hiểu em Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau Bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành...."
Nếu tôi là giọt nước mắt của bạn , tôi sẽ chảy xuống môi bạn để được hôn bạn lần cuối . Nhưng nếu bạn là giọt nước mắt của tôi , tôi nguyện suốt đời không bao giờ khóc để bạn mãi mãi bên tôi . Tôi viết tên bạn lên mảnh giấy , nhưng sau một tai nạn tôi đã đánh mất nó . Tôi viết tên bạn lên bàn tay , nhưng sau một thời gian nó đã phai mờ . Tôi viết tên bạn lên cát , nhưng gió đã thổi nó đi . Nhưng khi tôi viết tên bạn trong trái tim tôi, nó vẫn luôn luôn và mãi mãi không phai mờ.
Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại . Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào . Có thể chúng ta phải gặp một vài người nào đó , nhầm một vài lần như vậy trước khi gặp đúng người mình yêu , và bạn phải trân trọng vì điều đó .
Tình yêu là khi bạn lấy đi tất cả mọi đam mê , cuồng nhiệt , lãng mạn mà cuối cùng bạn vẫn biết rằng mình vẫn luôn nhớ về người đó . Sẽ rất buồn khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng vô cùng có ý nghĩa đối với bạn , chỉ để cuối cùng bạn nhận ra rằng tình cảm đó sẽ chẳng bao giờ được đáp lại và bạn là người phải ra đi . Nhưng khi một cánh cửa đóng lại , một cánh cửa khác lại mở ra . Điều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng , hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình ....

trái tim yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang